

BISMILLAHI RAHMANI RAHIIM
TAASISI YA TARBIYA TUL-KHAIRIYA ISLAMIC CENTRE
P.O. BOX 5461 DAR ES SALAAM TANZANIA.
TKIC TANZANIA

SIMU +255 719 722727
Barua pepe: tkictanzania@gmail.com
Tovuti: www.tkictanzania.com



MAKAO MAKUU
VINGUNGUTI JIJI
DAR ES SALAAM

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO

Fomu Na 2

SEHEMU YA KWANZA: IJAZWE NA MWOMBAJI MKOPO

Jina la mwombaji.....
Kazi yako..... namba ya kadi ya mwanachama au
kitambulisho.....
Tarehe ya kuzaliwa.....mwaka.....mwezi.....
Kabila lakomahali unapoishi kwa sasa
Nyumba na: mtaa wawilaya/jiji la
Ninaomba kiasi cha fedha Tsh kwa ajili ya
naahidi kurudisha kwa mfumo wa
Hadi kufikia tarehe ya mwezi mwaka nitakua
nimemaliza rejesho lote, pia nitatoa **ADA** za uanachama na ya kwamba sidaiwi kiasi
chochote cha fedha ya Taasisi na endapo nitashindwa kulipa **MKOPO** mali zangu
ziwe sehemu ya kulipia **MKOPO** baada ya kuuzwa nimekubali yote yalioainishwa.

SEHEMU YA PILI

IJAZWE NA MWENYEKITI WASERIKALI ZA MTA

Jina la Mwenyekiti wa Mtaa.....
Mimi ambae mwenyekiti wa mtaa wanashuhudia
kumfahamu nduguambae
ni mkazi wa mtaa Wangu anaishi nyumba namba.....iliopo mtaa wa
..... Wilaya ya Mkoa wa
.....
Namba za simu/.....

SEHEMU YA TATU: IJAZWE NA MWANASHERIA

MimiKazi yangu
Nashuhudia kuwa ndugu Ameomba maombi ya fedha kiasi tajwa hapo juu
kwa Taasisi ya **TKIC TANZANIA**

Sahihi.....Mhuri.....
Namba za simu/.....

SEHEMU YA NNE

**IJAZWE NA MTUNZA FEDHA/MHASIBU AU KATIBU MKUU WA
TAASISI YA TKIC TANZANIA**

Mimi ambaye niwa taasisi ya **TKIC TANZANIA**
nimekubali/sikubali kuidhiinisha malipo ya pesa kama yalivyoombwa na
ndugu.....ambaye ni
mwanachama na yakuwa atatakiwa kupewa tarehe.....mwezimwaka.....

1. Sahihi Ya Muidhinisha Fedha Sahihi Ya Muomba Fedha
.....

WARDA HAMAD MTOYA

KATIBU MKUU WA TKIC TANZANIA

-
2. Sahihi ya Muidhinisha Fedha
.....

Jina

MWEKA HAZINA WA TKIC TANZANIA